ผอ.ธาตรี พิบูลมณฑา นิเทศติดตามการสอนแบบออนไลน์
นายธาตรี พิบูลมณฑา ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี พร้อมด้วยนายไวพจน์ ศรีธัญ รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา นายสุวิชา มั่นยืน รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ นายคารมย์ แก้วกันยา หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรฯ และนายชนินทร์ พบลาภ หัวหน้างานสื่อฯ ดำเนินการนิเทศ ติดตามการจัดการเรียนการสอนแบบออนไลน์ ของแผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ และแผนกวิชาการบัญชี ณ แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ (อาคาร ๓) และแผนกวิชาการบัญชี (อาคาร ๔) วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ซึ่งมีคณะครูแผนกวิชาดังกล่าวร่วมให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
![](http://acc.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/01/136701988_1055377854940577_2563824764869571337_o-1024x683.jpg)
![](http://acc.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/01/137033169_1055377941607235_7422511221413147396_o-1024x683.jpg)
![](http://acc.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/01/138576220_1055377924940570_4492800562364290734_o-1024x683.jpg)
![](http://acc.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/01/137599538_1055377991607230_3770870721544077945_o-1024x683.jpg)